รายงานหุ้นถูกชอร์ตเซล ประจำวันที่ 10 มีนาคม 2564 >> copy จาก Excel

หลักทรัพย์ปริมาณหุ้นที่ขายซอร์ต
(หุ้น)
มูลค่าการขายชอร์ต
(บาท)
%ปริมาณการขายชอร์ตเทียบกับ
ปริมาณการซื้อขายแบบ Auto Matching
PTTEP1,092,900128,144,90012.86%
SPRC-R2,557,40023,986,94012.05%
BH-R405,20055,095,50010.88%
EA-R3,204,300191,804,37510.27%
CPALL-R6,192,600412,980,3509.97%
CPN-R2,494,100144,220,0259.92%
DELTA-R325,600112,823,4009.73%
TOP-R1,081,80068,327,1759.66%
PTT7,316,900300,946,0759.16%
BCP-R234,0006,435,0009.06%
HMPRO-R2,416,90035,245,7808.97%
GLOBAL-R1,176,00024,578,5608.88%
KKP-R439,20027,790,8008.30%
GULF883,20029,808,0008.15%
AMATA-R2,093,90040,088,2507.92%
BCH1,548,00022,948,8607.83%
MTC-R900,60063,010,9757.77%
EASTW-R187,8001,824,1107.60%
TMB62,049,40075,850,0467.50%
MINT-R2,199,10066,967,9007.44%
TTW-R498,6005,883,4807.27%
GPSC-R1,183,90089,316,1257.23%
INTUCH-R418,00023,449,6757.13%
CPF2,788,00081,502,6256.99%
KBANK-R1,443,200212,268,4506.92%
BJC399,50015,441,9506.53%
BEM-R8,010,70069,132,9706.18%
SAWAD-R1,358,100111,926,7506.09%
CK-R712,80011,919,1805.65%
HMPRO1,502,00021,953,8305.57%
QH-R2,917,6007,072,3005.48%
SUPER9,481,2008,910,3285.46%
MEGA106,4004,028,9005.43%
PTTGC-R1,137,20076,151,7255.40%
TU-R3,569,60052,923,6805.27%
CRC-R954,40035,623,3255.18%
KTC-R875,30061,924,8004.94%
SGP-R191,9002,136,8104.92%
BTS2,481,20023,495,6704.69%
GULF-R504,20017,016,7504.65%
COM7-R530,70030,275,4004.64%
TTW306,3003,614,3404.46%
TOP497,90031,403,7504.45%
IRPC7,511,00026,478,4864.41%
TCAP247,1008,742,5004.35%
AOT1,900,200130,192,8254.31%
IVL-R1,935,50089,263,2254.20%
TISCO-R214,10020,791,5004.19%
BCPG419,3006,289,7804.17%
DCC-R580,7001,325,9224.11%
BAM-R954,60020,440,8603.98%
GPSC650,10049,015,1003.97%
PTTGC812,10054,120,6253.86%
SAWAD861,20070,801,9503.86%
JAS2,974,1008,591,4803.85%
MINT1,111,10033,960,5503.76%
GLOBAL487,20010,219,9603.68%
AOT-R1,619,500110,935,9003.67%
KTB1,487,60018,218,9003.66%
INTUCH211,70011,863,7503.61%
GFPT-R165,5002,002,5503.56%
STANLY-R600105,8003.55%
BEM4,558,00039,154,0253.52%
KCE-R816,70046,588,1003.40%
TPIPL-R135,000226,8003.32%
SCC-R87,30032,561,4003.26%
ESSO491,1004,318,7753.24%
THANI-R1,996,1008,319,1643.21%
MAJOR-R147,7003,159,0303.19%
SCB-R403,90045,329,2503.17%
BANPU-R1,065,00011,602,7503.13%
WHA-R5,990,70020,715,3143.09%
STEC-R615,1008,517,4903.07%
SCC80,90030,183,2003.02%
CENTEL71,0002,433,2002.96%
IVL1,315,60060,093,7252.86%
CPALL1,766,600117,535,1752.84%
EPG-R1,166,30010,753,7502.83%
BCP71,8001,989,2252.78%
TU1,822,20026,874,6902.69%
MBK-R139,2002,165,3902.67%
QH1,422,7003,463,9762.67%
S-R1,270,0002,378,7092.64%
SCCC-R6,4001,023,8002.63%
CENTEL-R62,8002,145,3752.62%
WHAUP190,400822,1222.62%
MEGA-R50,9001,921,4752.60%
EA808,40048,283,5502.59%
STA-R661,10031,512,8002.59%
TPIPP407,4001,805,3802.58%
RATCH134,3006,748,5752.55%
MAJOR117,7002,519,4202.54%
SCB315,60034,756,9002.47%
VGI869,9006,146,2702.45%
TRUE3,444,40011,594,0202.44%
CPN601,80034,429,0252.39%
KKP126,4007,998,0002.39%
BDMS1,499,00032,525,0302.38%
BBL446,50055,205,9002.32%
DOHOME-R320,9006,082,3202.32%
KBANK481,50070,597,5502.31%
TISCO117,90011,421,3252.31%
HANA-R391,30020,413,5002.27%
STGT444,90017,807,6252.26%
BDMS-R1,419,50030,883,9502.25%
AP518,4004,135,6702.24%
BLA-R65,3001,719,2252.24%
PTTEP-R187,90022,201,1502.21%
EGCO57,50010,260,5002.19%
ADVANC-R298,40051,232,8002.18%
LH2,280,00018,574,2752.16%
BPP178,6003,389,7802.11%
TVO-R88,8002,954,8502.11%
SPRC439,8004,131,7502.07%
SPALI225,4004,818,5602.04%
STEC407,6005,699,0402.03%
ORI-R619,7004,725,8252.00%
JAS-R1,526,0004,426,5981.98%
SPALI-R213,6004,579,2901.94%
ADVANC263,30045,191,2001.92%
BAM448,7009,636,2301.87%
BCPG-R181,5002,722,5001.80%
WHA3,476,60012,051,8581.79%
BH66,0008,903,4001.77%
BA-R97,300842,5351.76%
BANPU589,0006,453,5401.73%
SCGP995,60044,365,3501.67%
AMATA435,4008,406,9401.65%
AWC-R2,912,90015,675,4801.59%
TQM-R36,1004,174,5001.58%
THANI947,1003,941,5101.52%
GFPT70,000847,0001.51%
LH-R1,578,60012,795,3201.50%
M-R52,9003,136,2501.48%
OR-R1,855,10055,987,9501.43%
ESSO-R215,0001,896,3001.42%
OSP131,7004,654,7751.41%
THG-R5,200137,6751.39%
DTAC312,90010,484,6251.37%
BJC-R83,2003,206,8001.36%
COM7152,3008,672,0501.33%
ERW191,800874,5681.30%
TASCO290,2005,796,6301.30%
BLA36,200955,4751.24%
EPG505,2004,732,3701.23%
DTAC-R278,2009,324,4001.22%
VIBHA-R765,5001,463,6691.22%
DOHOME167,8003,187,0401.21%
KCE287,70016,308,2501.20%
SGP46,700525,5701.20%
CHG-R1,737,6004,855,2641.19%
PTG-R292,3006,109,0701.19%
PLANB-R657,7004,985,5801.17%
CBG117,10016,645,6501.13%
PLANB619,5004,680,5401.10%
CHG1,593,5004,431,0581.09%
CK135,8002,280,7901.08%
MTC122,2008,603,4251.05%
TTA277,8002,463,5951.04%
CKP689,1003,063,3921.00%
CPF-R396,00011,582,9750.99%
PTT-R763,40031,394,8500.96%
TMB-R7,878,7009,650,4090.95%
GUNKUL2,226,5006,580,8480.93%
KTC161,90011,378,6000.91%
AAV488,0001,415,2200.89%
BGRIM150,0006,962,5000.86%
BGRIM-R148,4006,855,5750.85%
CRC157,4005,796,8000.85%
AP-R179,5001,434,6100.78%
STA200,0009,532,5500.78%
SUPER-R1,338,6001,258,2840.77%
VNT45,0001,705,9250.77%
BCH-R147,7002,185,9600.75%
JMT-R71,4003,266,5500.74%
TVO31,2001,038,3000.74%
BBL-R140,10017,310,6000.73%
CBG-R74,60010,642,1000.72%
SIRI1,236,7001,157,6190.71%
STGT-R140,0005,600,0000.71%
OR913,30027,228,1750.70%
CKP-R475,4002,125,0640.69%
PTL-R4,40098,5600.67%
DELTA21,4007,463,1000.64%
SF-R115,000703,3100.64%
KTB-R252,5003,055,2500.62%
TKN-R145,6001,430,5300.62%
IRPC-R1,024,6003,586,1000.60%
PRM197,7001,522,2900.59%
JMART-R157,0005,641,8500.57%
OSP-R52,2001,865,6500.56%
RCL108,0003,026,1750.56%
BEC-R342,5003,390,8350.55%
JMART150,0005,401,2500.55%
BTS-R286,1002,707,0150.54%
ICHI139,9001,916,6300.54%
M19,3001,147,1250.54%
RATCH-R28,4001,429,6500.54%
RS63,4001,680,1000.52%
TQM11,6001,332,3500.51%
AWC843,8004,489,0400.46%
BPP-R38,600731,4300.46%
TOA8,200262,4000.45%
LPN120,900582,3780.44%
ORI136,5001,034,4800.44%
JMT40,0001,830,0000.41%
PTG100,0002,080,0000.41%
SCCC900143,5500.37%
UTP-R11,800204,1400.37%
SYNEX70,0001,757,0000.34%
VIBHA211,200406,5630.34%
PSH-R33,200453,4300.32%
TKN60,000591,0000.25%
BEC152,4001,577,5300.24%
EGCO-R6,1001,086,5500.23%
THCOM58,500472,6450.23%
AAV-R123,300355,9040.22%
GUNKUL-R501,9001,480,1360.21%
ACE-R53,500190,0420.19%
HANA33,6001,763,6000.19%
BLAND-R230,700256,0770.17%
SPCG-R3,50069,3000.16%
WHAUP-R10,30044,5180.14%
TRUE-R152,900513,6380.11%
RBF-R6,50098,8000.10%
UNIQ1,4006,5040.06%
RS-R5,500144,3750.05%
AEONTS-R500102,9000.03%
SPA-R2,40021,8950.03%
TPIPP-R4,90021,5600.03%
TFG-R4002,1200.01%

หมายเหตุ:

  • ไม่รวมรายการขายชอร์ตของสมาชิกที่เป็นผู้ร่วมค้าหน่วยลงทุนหรือผู้ดูแลสภาพคล่องของหน่วยลงทุนของกองทุนรวมอีทีเอฟ
    เพื่อบัญชีบริษัทประเภทเพื่อทำกำไรจากส่วนต่างของราคาหรือเพื่อดูแลสภาพคล่อง แล้วแต่กรณี
  • รายการที่ชื่อย่อหลักทรัพย์ต่อด้วย “-R” หมายถึงข้อมูลธุรกรรมขายชอร์ตในเอ็นวีดีอาร์

Source: สำนักงานพัฒนาฝีมือแรงงานสมุทรสงคราม